Hiện tại, phần submit & tính điểm VOJ còn khá nhiều lỗi.

Vì vậy, mình lập riêng topic này để các bạn có thể comment lỗi mà các bạn gặp phải vào đây:

• Đề hiển thị sai / xấu
  • Không submit được
  • Không được cộng điểm (chú ý hiện giờ bọn mình chỉ tính điểm bài ACM và OI).

Em nộp bài nào cũng bị như thế này là sao ạ? Nick em là money

Internal Server Error

The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

AD sửa cho e với

*post ltpmseq vmsort mmass qbhv

- các bài này e đã AC nhưng không được đánh dấu, chắc cũng chả được cộng điểm 
*vdanger nkinv vcoldwat pwalk digit0 nkracing kplank nkpos robocon integer7

- mấy bài này e làm được nhưng lại đánh dấu nhân màu đen, lúc đầu e nghĩ là do điểm thấp nhưng xem lại có bài integer7 e được 85 điểm, bài digit0 100d,...

hình như tính năng tìm bài đang bị lỗi, e không tìm bài được, nên phải dò bảng

Trả lời ptt99
  Hiện bài gốc

Bài nào bạn điểm < 100 thì sẽ được đánh dấu X. Bài DIGIT0 mình xem trên VOJ thì bạn cũng chỉ được 90 điểm.

Các bài POST, VMSORT... thì bọn mình chưa lấy dữ liệu. Bọn mình đang lấy lại dữ liệu từ VOJ. Bao giờ lấy xong bọn mình sẽ có thông báo cụ thể.

Chức năng tìm lỗi mình vẫn thấy hoạt động bình thường. Khi bạn tìm bài thì bị lỗi gì? Bạn có thể chụp màn hình + nói rõ là bạn dùng browser / Hệ điều hành gì ko?

Trả lời RR
  Hiện bài gốc

Cảm ơn anh.​

đây là ảnh chụp màn hình của e khi dùng trình duyệt google chrome trên hệ điều hành Window 10, em tìm bài nhưng không nhận được kết quả

https://drive.google.com/file/d/0B8pTD6hbd2SKRmJrX1F3ZmVqb1U/view?usp=sharing

Trả lời ptt99
  Hiện bài gốc

Các bài challenge hiện ko có trên VNOI. Bài SUMXOR là bài challenge. Em thử search bài khác xem đc ko :)

Trả lời RR
  Hiện bài gốc

được rồi anh 

ad ơi tại sao bài bestspot e nộp 1 ngày chấm 100 bên vn.spoj rùi mà vnoi ko cập nhật điểm vs lại hiện lên là chưa chấm xong ạ

Trả lời namjr
  Hiện bài gốc

Mình còn không thấy Update hơn một tuần rồi 

Tình hình là submit khi chọn ngôn ngữ thì toàn bị nhảy qua spoj.com ... không nộp bài được :(

lúc submit trên spoj cứ bị chuyển trang hoài. không gửi được bài

Tiện cho em hỏi luôn. Em với bạn bè ngày nào cũng sub bài VOJ, nhưng mà cả tháng nay không thấy tăng điểm hay thậm chí là không xuống điểm

mấy admin cho em hỏi sao em điền đúng địa chỉ mail rồi mà sao nó cứ Incorrect hoài vậy , và tại sao bây h lại có cả tiết mục Activate tài khoản ạ

Trả lời ttdpro98
  Hiện bài gốc

Activate nghĩa là nó email cho bạn 1 cái code, bạn nhập cái code đó vào

Sao em thấy có mấy bài challenge trẻ trâu mà 200 điểm, thằng bạn em làm một bài đấy lên top 12 luôn

sao vnoi không liên kết với spoj ?. mặc dù gõ đúng nick và pass mà cứ bảo sai hoài

Trả lời huongtrana2k43
  Hiện bài gốc

Dạo gần đây SPOJ có đội giao diện mới, nên các user khi đăng nhập sau đợt update ấy phải activate lại. Bạn thử activate rồi link lại xem dc ko.

Trả lời admin
  Hiện bài gốc

Dạo này SPOJ đổi nhiều thứ lắm, các phần crawl submission với login chắc là break, mà mình chưa có thời gian check.