Hiện tại, phần submit & tính điểm VOJ còn khá nhiều lỗi.

Vì vậy, mình lập riêng topic này để các bạn có thể comment lỗi mà các bạn gặp phải vào đây:

• Đề hiển thị sai / xấu
  • Không submit được
  • Không được cộng điểm (chú ý hiện giờ bọn mình chỉ tính điểm bài ACM và OI).

Hiện mình biết ít nhất có bạn huynhha12798 ko submit đc, và mình đã fix cho bạn ý. Còn bạn nào ko submit đc thì comment vào đây nhé :D

Trả lời RR
  Hiện bài gốc

Bạn xem lại giúp trường hợp này nhé

user: luckystars;

bài: C11POST

submit bên vn.spoj.com được, nhưng bên này thử thì báo có quá nhiều lỗi, ngoài ra cũng không thấy tăng điểm dù bên SPOJ có.

Thanks.

Trả lời luckystars
  Hiện bài gốc

Cảm ơn bạn. Hiện tại cũng có vài bạn khác báo lại về lỗi này. Bọn mình đang cố gắng sửa 1 cách sớm nhất :( rất mong các bạn thông cảm về sự cố này

Em thấy đề bài VOSTRIBO hiển thị bị sai ạ.

Trả lời yurilover172
  Hiện bài gốc

Fixed. Thanks em nhé :)

Trả lời luckystars
  Hiện bài gốc

Bọn mình đã sửa lỗi submit này. Nếu bạn nào vẫn bị thì reply tiếp để bọn mình kiểm tra nhé :D

bài http://vnoi.info/problems/show/NETACCEL/ em submit thì hệ thống báo:"Bạn có quá nhiều submission chưa được chấm.Hãy kiểm tra cẩn thận lại code của bạn rồi bình tĩnh submit lại sau" mặc dù đây là lần đầu em sub thông qua vnoi (mấy lần sub bằng spoj trước đều đã chấm xong)

Trả lời hao0091998
  Hiện bài gốc

Cảm ơn bạn, mình vừa sửa lại phần nộp bài của VNOI :D. Bạn đã có thể nộp lại bình thường.

ad ơi cho e hỏi là khi mình sub mà bị nói là có quá nhiều submission chưa đc chấm hãy ktra cẩn thận lại rùi submit sau thì e phải làm thế nào ạ 

e ko hiểu

Trả lời RR
  Hiện bài gốc

e ạ e ko submit đc 

Trả lời namjr
  Hiện bài gốc

Mình vừa sửa lại rồi, cảm ơn bạn đã thông báo :D

Trả lời tmbao
  Hiện bài gốc

nhưng hình như điểm tính trên đây ko đúng anh ạ 

ví dụ điểm cộng 0,72 nhưng khi AC thì nó chỉ cộng 0,1 thui ạ

đó là khi e ko sub đc lên  vnoi.info nên chuyển sang vnspoj thì cập nhật điểm lại ko chính xác ạ

Theo em thấy thì hiện tại vnoi vẫn hiển thị thiếu những bài đã làm được. Em phải sub lại nó mới cộng điểm mặc dù bài đó đã làm lâu rồi. Phần tutorial cũng vẫn tính điểm ạ?

Mình không submit bài ELEVATOR, TRAVEL12, TOURS13, VOLIS, BRACKET, 

Nó đều báo : "

Bạn có quá nhiều submission chưa được chấm.Hãy kiểm tra cẩn thận lại code của bạn rồi bình tĩnh submit lại sau "
Trả lời tsminh_3
  Hiện bài gốc

Xin lỗi bạn về sự cố này :) bọn mình sẽ cố gắng khắc phục sớm nhất có thể :)

Trả lời RR
  Hiện bài gốc

cám ơn admin nhiều lắm :D 

Trả lời tsminh_3
  Hiện bài gốc

Mình vừa sửa rồi, cảm ơn bạn đã thông báo :D

Bài V8SORT với PWRFAIL mình AC nhưng chưa dc cộng điểm

Trả lời deleted_user_1
  Hiện bài gốc

2 hôm nay mình làm cũng đều không được cộng điểm hết